VNH2SP30 ni dereva kamili wa daladala iliyoundwa kwa matumizi anuwai ya magari. Kifaa hicho kinajumuisha dereva wa upande wa juu wa monolithic na swichi mbili za chini. Kitufe cha dereva cha upande wa juu kimeundwa kwa kutumia teknolojia inayojulikana na inayothibitishwa ya umiliki wa VIPower M0 ambayo inaruhusu ujumuishaji mzuri kwenye kufa sawa kwa Nguvu ya kweli ya MOSFET na mzunguko wa ishara / ulinzi wa akili. VIN na motor nje zimepigwa kwa vituo vya screw vya 5mm, na kuifanya iwe rahisi kuunganisha waya kubwa za kupima. INA na INB hudhibiti mwelekeo wa kila motor, na pini za PWM zinawasha au kuzima motors. Kwa VNH2SP30, pini za hisia za sasa (CS) zitatoa takriban volts 0.13 kwa kila amp ya pato la sasa.
Maelezo:
- Umbali wa Voltage: 5.5V - 16V
- Kiwango cha juu cha sasa: 30A
- Kuendelea Kuendelea: 14 A
- Hali ya sasa ya pato sawia na motor ya sasa
- Upinzani wa MOSFET: 19 mΩ (kwa mguu)
- Upeo wa mzunguko wa PWM: 20 kHz
- Kuzima kwa joto
- Uzuiaji wa chini na ushuru
Hatua ya 1: Matayarisho ya Nyenzo
Kwa mafunzo haya, tulihitaji vitu hivi:
1. Moduli ya Monster Motor VNH2SP30 (Kituo kimoja)
2. Bodi ya Arduino Uno na USB
3. Plastiki ya Gia ya Plastiki
4. Betri inayoweza kubadilishwa ya Li-Ion 7.4V 1200mAh
5. waya 2x na mamba cha mwisho cha picha ya video
Hatua ya 2: Uunganisho wa vifaa
Unganisha pini ya VNH2SP30 Monster Motor (Channel Moja) kwa pini ya Arduino Uno.
5V> 5V